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TAARIFA KWA UMMA

KUKAMILISHWA KWA TARATIBU ZA UTEUZI NA UHAMISHO WA MAKATIBU
TAWALA WA WILAYA NA WAKURUGENZI WATENDAJI WA MAMLAKA ZA
SERIKALI ZA MITAA

Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora inapenda kuwajulisha
Makatibu Tawala wa Wilaya na Wakurugenzi Watendaji wa Halmashauri za Serikali za
Mitaa walioteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia
Suluhu Hassan hivi karibuni, wanatakiwa kuripoti katika vituo vyao vya kazi
walivyopangiwa ifikapo tarehe 12 Juni, 2023 wakati taratibu nyingine za kukamilisha teuzi
zao zikiendelea.

Taarifa hii inatolewa kufuatia Taarifa kwa Umma iliyotolewa na Mkuu wa Utumishi wa
Umma (Katibu Mkuu Kiongozi) tarehe 07 Juni, 2023 ambapo ilielezwa kwamba, Rais wa
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, amefanya
mabadiliko ya Makatibu Tawala wa Wilaya na Wakurugenzi Watendaji wa Halmashauri
za Serikali za Mitaa ambapo katika mabadiliko hayo, Mheshimiwa Rais alifanya uteuzi
mpya pamoja na kuwahamisha vituo vya kazi baadhi ya Makatibu Tawala wa Wilaya na
Wakurugenzi wa Mamlaka za Serikali za Mitaa.

Ofisi inawatakia maandalizi mema na kazi njema.
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